Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính   Thông báo thông báo vào đây gấp nào Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo thông báo vào đây gấp nào

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
==============
==============
Admin

Chinese zodiac : Monkey
Zodiac : Aries Tổng số bài gửi : 134
Thành tích : 359
Birthday : 06/04/1992
Xuân Xanh : 32
Status Status : Ngày nào vẫn thế ngày nào vẫn vậy T.T

Thông báo thông báo vào đây gấp nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo thông báo vào đây gấp nào    Thông báo thông báo vào đây gấp nào Empty23/4/2011, 6:51 am

tình hình hiện nay là lớp KMT tụi mình đã có 2 4rum
1: CDVS.TK
2: trungcapnghecd.net
hiện h không biết nên lấy 4rum nào để làm 4rum chính thức
4rum 1 : do tui làm admin: vì vẫn là 1 host free nên không thể bít dc host chủ có sự cố gì xảy ra.... và các member đã post bài và ủng hộ nhiệt tình nên chưa bít tính sao clown clown
4rum 2 : Do đồng chí Long lớp mình thành lập ... do 4rum có có hỗ trợ đầy đủ lẫn host và domain nên cũng rất ít khi xảy ra sự cố : chỉ c1o khuyết điểm là do 4rum của Long vừa thành lập nên a em mình chưa bít đến ^^
Tóm lại hiện h Admin CDVS.TK đang phân vân .. mong anh em cho í kiến nhá elephant elephant
https://tcnchaudoc.forumvi.com
sonhoang
Khách viếng thăm

Thông báo thông báo vào đây gấp nào Empty
Bài gửiTiêu đề: ton trog y kien addmin     Thông báo thông báo vào đây gấp nào Empty23/4/2011, 9:51 pm

hay~ lam j tot cho 4rum va quyen loi 4rum tui thay minh chuyen sag ben kia 4rum moi cug dc vi we ben kia minh tien loi hon ben ny bay h bai post cug kon it nen chuyen we lien hok thui mai mot bai post nhiu thi kho chuyen lem h chuyen we ben 4rum post bai lai hoki co ngan

Thông báo thông báo vào đây gấp nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang